หอประวัติ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ให้การต้อนรับพนักงานมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ รุ่นที่ 77
![หอประวัติ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ให้การต้อนรับพนักงานมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ รุ่นที่ 77](https://lib.ku.ac.th/app-backend//uploads/202403/65e989ce31af4_img_resize.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895de0d68_20240306-visit-0027_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895eefc40_20240306-visit-0002_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895e794b7_20240306-visit-0008_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895e7729e_20240306-visit-0014_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895ead0eb_20240306-visit-0018_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e9895e3f52d_20240306-visit-0011_0.jpg)
![](https://www.lib.ku.ac.th/app-backend/public/uploads/202403/65e989609a566_20240306-visit-0017_0.jpg)
เมื่อวันที่ 6 มีนาคม 2567 หอประวัติ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ให้การต้อนรับพนักงานมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ รุ่นที่ 77 จำนวน 95 คน ซึ่งเข้าร่วมในโครงการปฐมนิเทศพนักงานมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน โดยกองทรัพยากรมนุษย์ และสำนักส่งเสริมและฝึกอบรม กำแพงแสน ในครั้งนี้ผู้เข้าร่วมโครงการได้เข้าชมห้องนิทรรศการต่าง ๆ เพื่อเรียนรู้ถึงประวัติความเป็นมา ตลอดจนพัฒนาการของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ในแต่ละยุคสมัย
admin ku no.3 |
07/03/2567 |
20 |
share : ,
,